Valmynd

Stundaskrá

Mánudagur Þriðjudagur Miðvikudagur Fimmtudagur Föstudagur Laugardagur Sunnudagur
12.00
HAUST´19 - Acrobat 3-5 ára
Hópur: Sítrónur Kennari: Eydís Arna
12.15
13.00
13.00
14.00
VOR´19 - Acrobat Forstig
Boltahópur Kennari: Ragnhildur
14.00
15.00
15.00
Plié Technique
15.00
16.00
Kennari: Kristín Valdís
16.00
VOR´19 - Acrobat Forstig
Apahópur Kennari: Elva Rut
16.00
17.00
HAUST´19 - Acrobat 3-5 ára
Hópur: Apar Kennari: Eydís Arna
16.15
17.00
HAUST´19 - Acrobat 3-5 ára
Hópur: Boltar Kennari: Eydís Arna
16.15
17.00

VOR´19 - Acrobat Forstig
Ananashópur 107 RVK
16.15
17.15
Kennari: Birta

HAUST´19 - Listdans 10-14 ára
Hópur A Kennari: Anna Helga
17.00
18.00
17.00
HAUST´19 - Listdans 10-14 ára
Hópur A Kennari: Anna Helga
17.00
18.00

HAUST´19 - Acrobat 3-5 ára
Hópur: Ananas 107 RVK
17.15
18.00
Kennari: Ragnhildur
Plié Technique
17.00
18.00
Kennari: Kristín Valdís
18.00
VOR´19 - Listdans 10-12 ára
Kennari: Bjargey Lund
18.00
19.00
VOR´19 - Listdans 10-12 ára
Kennari: Bjargey Lund
18.00
19.00

Mánudagur

Þriðjudagur

Miðvikudagur

Fimmtudagur

Föstudagur

Laugardagur

Mánudagur Þriðjudagur Miðvikudagur Fimmtudagur Föstudagur Laugardagur Sunnudagur
15.00
Plié Technique
15.00
16.00
Kennari: Kristín Valdís
16.00
17.00
HAUST´19 - Listdans 10-14 ára
Hópur A Kennari: Anna Helga
17.00
18.00
HAUST´19 - Listdans 10-14 ára
Hópur A Kennari: Anna Helga
17.00
18.00
Plié Technique
17.00
18.00
Kennari: Kristín Valdís
18.00
VOR´19 - Listdans 10-12 ára
Kennari: Bjargey Lund
18.00
19.00
VOR´19 - Listdans 10-12 ára
Kennari: Bjargey Lund
18.00
19.00

Mánudagur

Þriðjudagur

Miðvikudagur

Fimmtudagur

Föstudagur

Ekkert fannst við leit!
Mánudagur Þriðjudagur Miðvikudagur Fimmtudagur Föstudagur Laugardagur Sunnudagur
12.00
HAUST´19 - Acrobat 3-5 ára
Hópur: Sítrónur Kennari: Eydís Arna
12.15
13.00
13.00
14.00
15.00
16.00
HAUST´19 - Acrobat 3-5 ára
Hópur: Apar Kennari: Eydís Arna
16.15
17.00
HAUST´19 - Acrobat 3-5 ára
Hópur: Boltar Kennari: Eydís Arna
16.15
17.00
17.00
HAUST´19 - Acrobat 3-5 ára
Hópur: Ananas 107 RVK
17.15
18.00
Kennari: Ragnhildur

Þriðjudagur

Fimmtudagur

Laugardagur

Mánudagur Þriðjudagur Miðvikudagur Fimmtudagur Föstudagur Laugardagur Sunnudagur
12.00
HAUST´19 - Acrobat 3-5 ára
Hópur: Sítrónur Kennari: Eydís Arna
12.15
13.00
13.00
14.00
15.00
16.00
HAUST´19 - Acrobat 3-5 ára
Hópur: Apar Kennari: Eydís Arna
16.15
17.00
HAUST´19 - Acrobat 3-5 ára
Hópur: Boltar Kennari: Eydís Arna
16.15
17.00
17.00
HAUST´19 - Acrobat 3-5 ára
Hópur: Ananas 107 RVK
17.15
18.00
Kennari: Ragnhildur

Þriðjudagur

Fimmtudagur

Laugardagur

Mánudagur Þriðjudagur Miðvikudagur Fimmtudagur Föstudagur Laugardagur Sunnudagur
14.00
VOR´19 - Acrobat Forstig
Boltahópur Kennari: Ragnhildur
14.00
15.00
15.00
16.00
VOR´19 - Acrobat Forstig
Apahópur Kennari: Elva Rut
16.00
17.00
VOR´19 - Acrobat Forstig
Ananashópur 107 RVK
16.15
17.15
Kennari: Birta
17.00

Mánudagur

Fimmtudagur

Laugardagur

Mánudagur Þriðjudagur Miðvikudagur Fimmtudagur Föstudagur Laugardagur Sunnudagur
15.00
Plié Technique
15.00
16.00
Kennari: Kristín Valdís
16.00
17.00
Plié Technique
17.00
18.00
Kennari: Kristín Valdís

Miðvikudagur

Föstudagur

Mánudagur Þriðjudagur Miðvikudagur Fimmtudagur Föstudagur Laugardagur Sunnudagur
15.00
Plié Technique
15.00
16.00
Kennari: Kristín Valdís
16.00
17.00
Plié Technique
17.00
18.00
Kennari: Kristín Valdís

Miðvikudagur

Föstudagur

No events available in flow category!
Ekkert fannst við leit!
No events available in hugleidsla category!
No events available in pilates category!
Ekkert fannst við leit!
No events available!