Valmynd

Stundaskrá

Mánudagur Þriðjudagur Miðvikudagur Fimmtudagur Föstudagur Laugardagur Sunnudagur
12.00
HAUST´19 - Acrobat 3-5 ára
Hópur: Sítrónur Kennari: Eydís Arna
12.15
13.00
13.00
14.00
15.00
Plié Technique
15.00
16.00
Kennari: Kristín Valdís
16.00
HAUST´19 - Acrobat 3-5 ára
Hópur: Apar Kennari: Eydís Arna
16.15
17.00
HAUST´19 - Acrobat 3-5 ára
Hópur: Boltar Kennari: Eydís Arna
16.15
17.00
17.00
HAUST´19 - Jazz&Modern 10-14 ára
Hópur A Kennari: Anna Helga
17.00
18.00

HAUST´19 - Acrobat 3-5 ára
Hópur: Ananas 107 RVK
17.15
18.00
Kennari: Ragnhildur
HAUST´19 - Jazz&Modern 10-14 ára
Hópur A Kennari: Anna Helga
17.00
18.00
Plié Technique
17.00
18.00
Kennari: Kristín Valdís

Þriðjudagur

Miðvikudagur

Fimmtudagur

Föstudagur

Laugardagur

Mánudagur Þriðjudagur Miðvikudagur Fimmtudagur Föstudagur Laugardagur Sunnudagur
15.00
Plié Technique
15.00
16.00
Kennari: Kristín Valdís
16.00
17.00
Plié Technique
17.00
18.00
Kennari: Kristín Valdís

Miðvikudagur

Föstudagur

Ekkert fannst við leit!
Mánudagur Þriðjudagur Miðvikudagur Fimmtudagur Föstudagur Laugardagur Sunnudagur
12.00
HAUST´19 - Acrobat 3-5 ára
Hópur: Sítrónur Kennari: Eydís Arna
12.15
13.00
13.00
14.00
15.00
16.00
HAUST´19 - Acrobat 3-5 ára
Hópur: Apar Kennari: Eydís Arna
16.15
17.00
HAUST´19 - Acrobat 3-5 ára
Hópur: Boltar Kennari: Eydís Arna
16.15
17.00
17.00
HAUST´19 - Acrobat 3-5 ára
Hópur: Ananas 107 RVK
17.15
18.00
Kennari: Ragnhildur

Þriðjudagur

Fimmtudagur

Laugardagur

Mánudagur Þriðjudagur Miðvikudagur Fimmtudagur Föstudagur Laugardagur Sunnudagur
12.00
HAUST´19 - Acrobat 3-5 ára
Hópur: Sítrónur Kennari: Eydís Arna
12.15
13.00
13.00
14.00
15.00
16.00
HAUST´19 - Acrobat 3-5 ára
Hópur: Apar Kennari: Eydís Arna
16.15
17.00
HAUST´19 - Acrobat 3-5 ára
Hópur: Boltar Kennari: Eydís Arna
16.15
17.00
17.00
HAUST´19 - Acrobat 3-5 ára
Hópur: Ananas 107 RVK
17.15
18.00
Kennari: Ragnhildur

Þriðjudagur

Fimmtudagur

Laugardagur

Ekkert fannst við leit!
Mánudagur Þriðjudagur Miðvikudagur Fimmtudagur Föstudagur Laugardagur Sunnudagur
15.00
Plié Technique
15.00
16.00
Kennari: Kristín Valdís
16.00
17.00
Plié Technique
17.00
18.00
Kennari: Kristín Valdís

Miðvikudagur

Föstudagur

Mánudagur Þriðjudagur Miðvikudagur Fimmtudagur Föstudagur Laugardagur Sunnudagur
15.00
Plié Technique
15.00
16.00
Kennari: Kristín Valdís
16.00
17.00
HAUST´19 - Jazz&Modern 10-14 ára
Hópur A Kennari: Anna Helga
17.00
18.00
HAUST´19 - Jazz&Modern 10-14 ára
Hópur A Kennari: Anna Helga
17.00
18.00
Plié Technique
17.00
18.00
Kennari: Kristín Valdís

Þriðjudagur

Miðvikudagur

Fimmtudagur

Föstudagur

No events available in flow category!
No events available in fullordnir category!
No events available in hugleidsla category!
No events available in pilates category!
No events available in yoga category!
No events available!