Valmynd

Stundaskrá

Mánudagur Þriðjudagur Miðvikudagur Fimmtudagur Föstudagur Laugardagur Sunnudagur
10.00
Sumar- Dansfjör 2-3 ára
Bolta hópur
10.15
00.00

Sumar - Ballet 3-4 ára
Bolta hópur
10.15
11.00

Sumar- Dansfjör 2-3 ára
Dúfu hópur
10.15
11.00

Sumar- Dansfjör 2-3 ára
Sítrónu hópur
10.15
11.15

Sumar- Ballet 4-5 ára
Sítrónu hópur
11.15
12.00

Sumar- Ballet 5-6 ára
Sítrónu hópur
11.15
12.00


11.00
12.00
13.00

14.00
15.00
16.00
17.00
Foreldri & barn Yoga
Salur: Grand 1
17.00
18.00
Kennari: Elva Rut

Sumar- Ballet 4-5 ára
Apa Hópur
17.15
18.00

Sumar- Ballet 5-6 ára
Apa hópur
17.15
18.00

Sumar- Dansfjör 2-3 ára
Apa hópur
17.15
18.00



Sumar - Ballet 3-4 ára
Apa hópur
17.15
18.00

Sumar- Ballet 4-5 ára
Bolta hópur
17.15
18.00

Sumar- Ballet 5-6 ára
Bolta hópur
17.15
18.00


18.00






19.00
20.00
21.00
22.00
23.00

Mánudagur

Þriðjudagur

Miðvikudagur

Fimmtudagur

Föstudagur

Laugardagur

Mánudagur Þriðjudagur Miðvikudagur Fimmtudagur Föstudagur Laugardagur Sunnudagur
13.00
14.00
15.00
16.00
17.00
18.00

Mánudagur

Þriðjudagur

Miðvikudagur

Föstudagur

Laugardagur

Mánudagur Þriðjudagur Miðvikudagur Fimmtudagur Föstudagur Laugardagur Sunnudagur
10.00
Sumar- Dansfjör 2-3 ára
Bolta hópur
10.15
00.00

Sumar- Dansfjör 2-3 ára
Dúfu hópur
10.15
11.00

Sumar- Dansfjör 2-3 ára
Sítrónu hópur
10.15
11.15
11.00
12.00
13.00
14.00
15.00
16.00
17.00
Sumar- Dansfjör 2-3 ára
Apa hópur
17.15
18.00
18.00
19.00
20.00
21.00
22.00
23.00

Mánudagur

Laugardagur

Mánudagur Þriðjudagur Miðvikudagur Fimmtudagur Föstudagur Laugardagur Sunnudagur
10.00
Sumar - Ballet 3-4 ára
Bolta hópur
10.15
11.00
11.00
12.00
13.00
14.00
15.00
16.00
17.00
Foreldri & barn Yoga
Salur: Grand 1
17.00
18.00
Kennari: Elva Rut

Sumar - Ballet 3-4 ára
Apa hópur
17.15
18.00

Mánudagur

Þriðjudagur

Miðvikudagur

Fimmtudagur

Föstudagur

Laugardagur

Mánudagur Þriðjudagur Miðvikudagur Fimmtudagur Föstudagur Laugardagur Sunnudagur
11.00
Sumar- Ballet 4-5 ára
Sítrónu hópur
11.15
12.00

12.00
13.00
14.00
15.00
16.00
17.00
Foreldri & barn Yoga
Salur: Grand 1
17.00
18.00
Kennari: Elva Rut

Sumar- Ballet 4-5 ára
Apa Hópur
17.15
18.00

Sumar- Ballet 4-5 ára
Bolta hópur
17.15
18.00

Mánudagur

Þriðjudagur

Miðvikudagur

Fimmtudagur

Föstudagur

Laugardagur

Mánudagur Þriðjudagur Miðvikudagur Fimmtudagur Föstudagur Laugardagur Sunnudagur
11.00
Sumar- Ballet 5-6 ára
Sítrónu hópur
11.15
12.00

12.00
13.00
14.00
15.00
16.00
17.00
Foreldri & barn Yoga
Salur: Grand 1
17.00
18.00
Kennari: Elva Rut

Sumar- Ballet 5-6 ára
Apa hópur
17.15
18.00
Sumar- Ballet 5-6 ára
Bolta hópur
17.15
18.00

Mánudagur

Þriðjudagur

Fimmtudagur

Föstudagur

Laugardagur

Mánudagur Þriðjudagur Miðvikudagur Fimmtudagur Föstudagur Laugardagur Sunnudagur
12.00
13.00
14.00
15.00
16.00
17.00
Foreldri & barn Yoga
Salur: Grand 1
17.00
18.00
Kennari: Elva Rut
18.00

Mánudagur

Miðvikudagur

Fimmtudagur

Föstudagur

Laugardagur

Mánudagur Þriðjudagur Miðvikudagur Fimmtudagur Föstudagur Laugardagur Sunnudagur
13.00

14.00
15.00
16.00
17.00
Foreldri & barn Yoga
Salur: Grand 1
17.00
18.00
Kennari: Elva Rut
18.00




Mánudagur

Þriðjudagur

Miðvikudagur

Fimmtudagur

Föstudagur

Laugardagur

No events available!