Valmynd

Stundaskrá

Mánudagur Þriðjudagur Miðvikudagur Fimmtudagur Föstudagur Laugardagur Sunnudagur
09.00
VOR´19 Dansfjör 2-3 ára
Hópur: Engisprettur Kennari: Eydís Arna
09.15
10.00

VOR´19 Dansfjör 2-3 ára
Hópur: Fiskar Kennari: Elva RUt
09.15
10.00
VOR´19 Dansfjör 2-3 ára
Hópur: Banana 107 RVK
09.15
10.00
Kennari: Ingibjörg
10.00
VOR´19 - Ballet 3-4 ára
Hópur: Sítrónur Kennari: Eydís Arna
10.15
11.00

VOR´19 Dansfjör 2-3 ára
Hópur: Ananas 107 RVK
10.15
11.00
Kennari: Ingibjörg

VOR´19 Dansfjör 2-3 ára
Hópur: Gírafar Kennari: Anna Helga
10.15
11.00

VOR´19 Dansfjör 2-3 ára
Hópur: Hestar Kennari: Elva Rut
10.15
11.00
VOR´19 - Ballet 4-5 ára
Hópur: Engisprettur Kennari: Inga Huld
10.15
11.00
11.00
VOR´19 - Ballet 3-4 ára
Hópur: Dúfur Kennari: Elva Rut
11.15
12.00

VOR´19 - Ballet 3-4 ára
Kennari: Ingibjörg RVK 107
11.15
12.00

VOR´19 - Ballet 4-5 ára
Hópur: Sítrónur Kennari: Eydís Arna
11.15
12.00

VOR´19 - Plié Sport 3-5 ára
Apa hópur Kennari: Anna Helga
11.15
12.00

VOR´19 Dansfjör 2-3 ára
Hópur: Ljóna Kennari: Anna Helga
11.15
12.00

VOR´19 Dansfjör 2-3 ára
Hópur: Kisur Kennari: Ragnhildur
11.15
12.00
VOR´19 - Musical Theatre 5-6 ára
Hópur: Bolti Kennari: Inga Huld
11.15
12.00
12.00
VOR´19 - Ballet 1.Stig
Hópur B Kennari: Anna Helga
12.00
13.00

VOR´19 - Ballet 4-5 ára
Hópur: Dúfur Kennari: Ragnhildur
12.15
13.00

VOR´19- Ballet 5-6 ára
Hópur: Dúfa Kennari: Elva Rut
12.15
13.00

VOR´19 - Acrobat 3-5 ára
Hópur: Sítrónur Kennari: Eydís Arna
12.15
13.00

VOR´19 - Musical Theatre 3-5 ára
Hópur: Ananas 107 RVK
12.15
13.00
Kennari: Ingibjörg
13.00
VOR´19 - Ballet 2.stig
Hópur C Kennari: Eydís
13.00
14.00

Foreldri & barn Yoga
Kennari: Eydís Arna
13.00
14.00

VOR´19 - Acrobat 2.stig
Kennari: Elva Rut
13.00
14.00

VOR´19 - Ballet 4-5 ára
Hópur: Ananas 107 RVK
13.15
14.00
Kennari: Ingibjörg

VOR´19 - Jazz&Modern 5-6 ára
Hópur: Boltar Kennari: Ragnhildur
13.15
14.00

VOR´19 - Musical Theatre 4-5 ára
Hópur: Bolti Kennari: Anna Helga
13.15
14.00
14.00
VOR´19 - Ballet 3.stig
Kennarar: Eydís Arna
14.00
15.00

VOR´19 - Ballet 4.stig
Kennarar: Anna Helga & Erla
14.00
15.00

VOR´19 - Acrobat For stig
Boltahópur Kennari: Ragnhildur
14.00
15.00

VOR´19- Acrobat Intermediate
Kennari: Elva Rut
14.00
15.00
15.00
Plié Technique
15.00
16.00
Kennari: Kristín Valdís
VOR´19 - Stepp Beginner
Beginner Kennari: Eydís Arna
15.00
16.00

VOR´19 - Stepp Intermediate
Salur: Grand 1
15.00
16.00
Kennar: Elva Rut
16.00
VOR´19 - Ballet 1.Stig
Hópur A Kennari: Óstaðfest
16.00
17.00

VOR´19 - Acrobat For stig
Apahópur Kennari: Elva Rut
16.00
17.00

VOR´19 - Ballet 4-5 ára
Hópur: Api Kennari: Eydís Arna
16.15
17.00

VOR´19 - Jazz&Modern 5-6 ára
Hópur: Ananas 107 RVK
16.15
17.00
Kennari: Birta Björg
VOR´19 - Táskór 3.þrep
Kennari: Elva Rut
16.00
17.00

VOR´19 - Musical Theatre 4-5 ára
Hópur Apar Kennari: Anna Helga
16.15
17.00

VOR´19 - Acrobat 3-5 ára
Hópur: Apar Kennari: Eydís Arna
16.15
17.00

VOR´19 - Acrobat 1.stig
Kennari Ragnhildur 107 RVK
16.15
17.15

VOR´19 - Jazz&Modern 6-8 ára
Hópur B Kennari: Óstaðfest
17.00
18.00

VOR´19 - Jazz&Modern 8-10 ára
Hópur A Kennari: Anna Helga
17.00
18.00

VOR´19 - Ballet 5.stig
Kennarar: Eydís Arna & Elva Rut
17.00
18.30

VOR´19 - Musical Theatre 3-4 ára
Hópur: Api Kennari: Inga Huld
17.15
18.00

VOR´19 - Acrobat 3-5 ára
Hópur: Ananas 107 RVK
17.15
18.00
Kennari: Ragnhildur

VOR´19 - Jazz&Modern 6-8 ára
Hópur A 107 RVK
18.00
19.00
Kennari: Ragnhildur

VOR´19- Acrobat Intermediate
Kennari: Ada
18.00
19.00

VOR´19 - Ballet 4.stig
Kennarar Elva Rut & Eydís
18.30
19.30
VOR´19 - Ballet 1.Stig
Hópur A Kennari: Óstaðfest
16.00
17.00

VOR´19 - Musical Theatre 5-6 ára
Hópur: Api Kennari: Anna Helga
16.15
17.00

VOR´19 Dansfjör 2-3 ára
Hópur: Bolti Kennari:Ragnhildur
16.15
17.00
VOR´19 - Ballet 2.stig
Hópur B Kennari: Elva Rut
16.00
17.00

VOR´19 - Ballet 3-4 ára
Hópur: Apar Kennari: Anna Helga
16.15
17.00

VOR´19- Ballet 5-6 ára
Hópur: Boltar Kennari: Ragnhildur
16.15
17.00

VOR´19 - Acrobat 3-5 ára
Hópur: Boltar Kennari: Eydís Arna
16.15
17.00

VOR´19 - Acrobat For stig
Ananashópur 107 RVK
16.15
17.15
Kennari: Birta

VOR´19 - Ballet 2.stig
Hópur A Kennari: Eydís Arna
17.00
18.00

VOR´19 - Jazz&Modern 6-8 ára
Hópur B Kennari: Óstaðfest
17.00
18.00

VOR´19 - Jazz&Modern 8-10 ára
Hópur A Kennari: Anna Helga
17.00
18.00

VOR´19 - Acrobat 2.stig
Kennari: Elva Rut
17.00
18.00

VOR´19 - Ballet 4-5 ára
Hópur: Boltar Kennari: Ragnhildur
17.15
18.00
VOR´19 - Táskór 1.þrep
1.þrep Kennari: Elva Rut
16.00
17.00

VOR´19 - Jazz&Modern 4-5 ára
Hópur: Apar Kennari: Inga Huld
16.15
17.00

VOR´19 Dansfjör 2-3 ára
Hópur: Dúfa Kennari: Eydís Arna
16.15
17.00

VOR´19 - Acrobat 1.stig
Kennari: Ragnhildur 107 RVK
16.15
17.15

VOR´19 - Jazz&Modern 6-8 ára
Hópur A Kennari: Inga Huld
17.00
18.00

Plié Technique
17.00
18.00
Kennari: Kristín Valdís

VOR´19 - Ballet 3-4 ára
Hópur: Boltar Kennari: Elva Rut
17.15
18.00

VOR´19- Ballet 5-6 ára
Hópur: Sítróna Kennari: Eydís Arna
17.15
18.00

VOR´19 - Musical Theatre 5-6 ára
Hópur: Ananas 107 RVK
17.15
18.00
Kennari: Ragnhildur
17.00
VOR´19 - Ballet 2.stig
Hópur A Kennari: Eydís Arna
17.00
18.00

VOR´19 - Jazz&Modern 6-8 ára
Hópur A Kennari: Inga Huld
17.00
18.00

VOR´19 - Acrobat 1.stig
A hópur Kennari: Elva Rut
17.00
18.00

VOR´19- Ballet 5-6 ára
Hópur: Api Kennari: Erla
17.15
18.00

VOR´19 - Jazz&Modern 3-4 ára
Hópur: Apar Kennari: Ragnhildur
17.15
18.00

VOR´19 - Jazz&Modern 3-5 ára
Ananashópur 107 RVK
17.15
18.00
Kennari: Birta
VOR´19 - Ballet 1.Stig
Hópur B Kennari: Anna Helga
17.00
18.00

Barnajóga
Salur Demi 1
17.15
18.00
Kennari: Ragnhildur Sandra

VOR´19 - Jazz&Modern 5-6 ára
Hópur: Apar Kennari: Erla
17.15
18.00
18.00
VOR´19 - Ballet 1.Stig
107 RVK Kennari: Birta
18.00
19.00

VOR´19 - Ballet 2.stig
Hópur B Kennari: Elva Rut
18.00
19.00

VOR´19 - Ballet 3.stig
Kennarar: Eydís Arna
18.00
19.00

VOR´19 - Listdans 10-12 ára
Kennari: Bjargey Lund
18.00
19.00
VOR´19 - Listdans 10-12 ára
Kennari: Bjargey Lund
18.00
19.00

VOR´19- Musical Theatre 6-10 ára
Kennari: Anna Helga
18.00
19.00
VOR´19 - Ballet 1.Stig
107 RVK Kennari: Birta
18.00
19.00

VOR´19 - Ballet 2.stig
Hópur C Kennari: Anna Helga
18.00
19.00

VOR´19 - Acrobat 1.stig
A hópur Kennari: Elva Rut
18.00
19.00
VOR´19 - Jazz&Modern 6-8 ára
Hópur A 107 RVK
18.00
19.00
Kennari: Ragnhildur Sandra

VOR´19 - Ballet 5.stig
Kennarar: Eydís Arna & Elva Rut
18.00
19.30

VOR´19- Musical Theatre 6-10 ára
Kennari: Inga María
18.30
19.30
19.00

Mánudagur

Þriðjudagur

Miðvikudagur

Fimmtudagur

Föstudagur

Laugardagur

Sunnudagur

Mánudagur Þriðjudagur Miðvikudagur Fimmtudagur Föstudagur Laugardagur Sunnudagur
14.00
VOR´19 - Ballet 3.stig
Kennarar: Eydís Arna
14.00
15.00

VOR´19 - Ballet 4.stig
Kennarar: Anna Helga & Erla
14.00
15.00

VOR´19- Acrobat Intermediate
Kennari: Elva Rut
14.00
15.00
15.00
Plié Technique
15.00
16.00
Kennari: Kristín Valdís
VOR´19 - Stepp Intermediate
Salur: Grand 1
15.00
16.00
Kennar: Elva Rut
16.00
VOR´19 - Táskór 3.þrep
Kennari: Elva Rut
16.00
17.00
VOR´19 - Táskór 1.þrep
1.þrep Kennari: Elva Rut
16.00
17.00
17.00
VOR´19 - Ballet 5.stig
Kennarar: Eydís Arna & Elva Rut
17.00
18.30

VOR´19- Acrobat Intermediate
Kennari: Ada
18.00
19.00

VOR´19 - Ballet 4.stig
Kennarar Elva Rut & Eydís
18.30
19.30
Plié Technique
17.00
18.00
Kennari: Kristín Valdís
18.00
VOR´19 - Ballet 3.stig
Kennarar: Eydís Arna
18.00
19.00

VOR´19 - Listdans 10-12 ára
Kennari: Bjargey Lund
18.00
19.00
VOR´19 - Listdans 10-12 ára
Kennari: Bjargey Lund
18.00
19.00
VOR´19 - Ballet 5.stig
Kennarar: Eydís Arna & Elva Rut
18.00
19.30
19.00

Mánudagur

Þriðjudagur

Miðvikudagur

Föstudagur

Laugardagur

Mánudagur Þriðjudagur Miðvikudagur Fimmtudagur Föstudagur Laugardagur Sunnudagur
09.00
VOR´19 Dansfjör 2-3 ára
Hópur: Engisprettur Kennari: Eydís Arna
09.15
10.00

VOR´19 Dansfjör 2-3 ára
Hópur: Fiskar Kennari: Elva RUt
09.15
10.00
VOR´19 Dansfjör 2-3 ára
Hópur: Banana 107 RVK
09.15
10.00
Kennari: Ingibjörg
10.00
VOR´19 Dansfjör 2-3 ára
Hópur: Ananas 107 RVK
10.15
11.00
Kennari: Ingibjörg

VOR´19 Dansfjör 2-3 ára
Hópur: Gírafar Kennari: Anna Helga
10.15
11.00

VOR´19 Dansfjör 2-3 ára
Hópur: Hestar Kennari: Elva Rut
10.15
11.00
11.00
VOR´19 Dansfjör 2-3 ára
Hópur: Ljóna Kennari: Anna Helga
11.15
12.00

VOR´19 Dansfjör 2-3 ára
Hópur: Kisur Kennari: Ragnhildur
11.15
12.00
12.00
13.00
14.00
15.00
16.00
VOR´19 Dansfjör 2-3 ára
Hópur: Bolti Kennari:Ragnhildur
16.15
17.00
VOR´19 Dansfjör 2-3 ára
Hópur: Dúfa Kennari: Eydís Arna
16.15
17.00

Miðvikudagur

Föstudagur

Laugardagur

Sunnudagur

Mánudagur Þriðjudagur Miðvikudagur Fimmtudagur Föstudagur Laugardagur Sunnudagur
10.00
VOR´19 - Ballet 3-4 ára
Hópur: Sítrónur Kennari: Eydís Arna
10.15
11.00
VOR´19 - Ballet 4-5 ára
Hópur: Engisprettur Kennari: Inga Huld
10.15
11.00
11.00
VOR´19 - Ballet 3-4 ára
Hópur: Dúfur Kennari: Elva Rut
11.15
12.00

VOR´19 - Ballet 3-4 ára
Kennari: Ingibjörg RVK 107
11.15
12.00

VOR´19 - Ballet 4-5 ára
Hópur: Sítrónur Kennari: Eydís Arna
11.15
12.00

VOR´19 - Plié Sport 3-5 ára
Apa hópur Kennari: Anna Helga
11.15
12.00
12.00
VOR´19 - Ballet 4-5 ára
Hópur: Dúfur Kennari: Ragnhildur
12.15
13.00

VOR´19 - Acrobat 3-5 ára
Hópur: Sítrónur Kennari: Eydís Arna
12.15
13.00

VOR´19 - Musical Theatre 3-5 ára
Hópur: Ananas 107 RVK
12.15
13.00
Kennari: Ingibjörg
13.00
Foreldri & barn Yoga
Kennari: Eydís Arna
13.00
14.00

VOR´19 - Ballet 4-5 ára
Hópur: Ananas 107 RVK
13.15
14.00
Kennari: Ingibjörg
14.00
15.00
16.00
VOR´19 - Ballet 4-5 ára
Hópur: Api Kennari: Eydís Arna
16.15
17.00
VOR´19 - Acrobat 3-5 ára
Hópur: Apar Kennari: Eydís Arna
16.15
17.00
VOR´19 - Ballet 3-4 ára
Hópur: Apar Kennari: Anna Helga
16.15
17.00

VOR´19 - Acrobat 3-5 ára
Hópur: Boltar Kennari: Eydís Arna
16.15
17.00
17.00
VOR´19 - Jazz&Modern 3-4 ára
Hópur: Apar Kennari: Ragnhildur
17.15
18.00

VOR´19 - Jazz&Modern 3-5 ára
Ananashópur 107 RVK
17.15
18.00
Kennari: Birta
VOR´19 - Musical Theatre 3-4 ára
Hópur: Api Kennari: Inga Huld
17.15
18.00

VOR´19 - Acrobat 3-5 ára
Hópur: Ananas 107 RVK
17.15
18.00
Kennari: Ragnhildur
VOR´19 - Ballet 4-5 ára
Hópur: Boltar Kennari: Ragnhildur
17.15
18.00
VOR´19 - Ballet 3-4 ára
Hópur: Boltar Kennari: Elva Rut
17.15
18.00

Mánudagur

Þriðjudagur

Fimmtudagur

Föstudagur

Laugardagur

Sunnudagur

Mánudagur Þriðjudagur Miðvikudagur Fimmtudagur Föstudagur Laugardagur Sunnudagur
10.00
VOR´19 - Ballet 4-5 ára
Hópur: Engisprettur Kennari: Inga Huld
10.15
11.00
11.00
VOR´19 - Ballet 4-5 ára
Hópur: Sítrónur Kennari: Eydís Arna
11.15
12.00

VOR´19 - Plié Sport 3-5 ára
Apa hópur Kennari: Anna Helga
11.15
12.00
12.00
VOR´19 - Ballet 4-5 ára
Hópur: Dúfur Kennari: Ragnhildur
12.15
13.00

VOR´19 - Acrobat 3-5 ára
Hópur: Sítrónur Kennari: Eydís Arna
12.15
13.00

VOR´19 - Musical Theatre 3-5 ára
Hópur: Ananas 107 RVK
12.15
13.00
Kennari: Ingibjörg
13.00
Foreldri & barn Yoga
Kennari: Eydís Arna
13.00
14.00

VOR´19 - Ballet 4-5 ára
Hópur: Ananas 107 RVK
13.15
14.00
Kennari: Ingibjörg

VOR´19 - Musical Theatre 4-5 ára
Hópur: Bolti Kennari: Anna Helga
13.15
14.00
14.00
15.00
16.00
VOR´19 - Ballet 4-5 ára
Hópur: Api Kennari: Eydís Arna
16.15
17.00
VOR´19 - Musical Theatre 4-5 ára
Hópur Apar Kennari: Anna Helga
16.15
17.00

VOR´19 - Acrobat 3-5 ára
Hópur: Apar Kennari: Eydís Arna
16.15
17.00
VOR´19 - Acrobat 3-5 ára
Hópur: Boltar Kennari: Eydís Arna
16.15
17.00
VOR´19 - Jazz&Modern 4-5 ára
Hópur: Apar Kennari: Inga Huld
16.15
17.00
17.00
VOR´19 - Jazz&Modern 3-5 ára
Ananashópur 107 RVK
17.15
18.00
Kennari: Birta
VOR´19 - Acrobat 3-5 ára
Hópur: Ananas 107 RVK
17.15
18.00
Kennari: Ragnhildur
Barnajóga
Salur Demi 1
17.15
18.00
Kennari: Ragnhildur Sandra
VOR´19 - Ballet 4-5 ára
Hópur: Boltar Kennari: Ragnhildur
17.15
18.00

Mánudagur

Þriðjudagur

Miðvikudagur

Fimmtudagur

Föstudagur

Laugardagur

Sunnudagur

Mánudagur Þriðjudagur Miðvikudagur Fimmtudagur Föstudagur Laugardagur Sunnudagur
11.00
VOR´19 - Musical Theatre 5-6 ára
Hópur: Bolti Kennari: Inga Huld
11.15
12.00
12.00
VOR´19- Ballet 5-6 ára
Hópur: Dúfa Kennari: Elva Rut
12.15
13.00

VOR´19 - Acrobat 3-5 ára
Hópur: Sítrónur Kennari: Eydís Arna
12.15
13.00
13.00
Foreldri & barn Yoga
Kennari: Eydís Arna
13.00
14.00

VOR´19 - Jazz&Modern 5-6 ára
Hópur: Boltar Kennari: Ragnhildur
13.15
14.00
14.00
VOR´19 - Acrobat For stig
Boltahópur Kennari: Ragnhildur
14.00
15.00
15.00
16.00
VOR´19 - Acrobat For stig
Apahópur Kennari: Elva Rut
16.00
17.00

VOR´19 - Jazz&Modern 5-6 ára
Hópur: Ananas 107 RVK
16.15
17.00
Kennari: Birta Björg
VOR´19 - Acrobat 3-5 ára
Hópur: Apar Kennari: Eydís Arna
16.15
17.00
VOR´19 - Musical Theatre 5-6 ára
Hópur: Api Kennari: Anna Helga
16.15
17.00
VOR´19- Ballet 5-6 ára
Hópur: Boltar Kennari: Ragnhildur
16.15
17.00

VOR´19 - Acrobat 3-5 ára
Hópur: Boltar Kennari: Eydís Arna
16.15
17.00

VOR´19 - Acrobat For stig
Ananashópur 107 RVK
16.15
17.15
Kennari: Birta
17.00
VOR´19- Ballet 5-6 ára
Hópur: Api Kennari: Erla
17.15
18.00
VOR´19 - Acrobat 3-5 ára
Hópur: Ananas 107 RVK
17.15
18.00
Kennari: Ragnhildur
Barnajóga
Salur Demi 1
17.15
18.00
Kennari: Ragnhildur Sandra

VOR´19 - Jazz&Modern 5-6 ára
Hópur: Apar Kennari: Erla
17.15
18.00
VOR´19- Ballet 5-6 ára
Hópur: Sítróna Kennari: Eydís Arna
17.15
18.00

VOR´19 - Musical Theatre 5-6 ára
Hópur: Ananas 107 RVK
17.15
18.00
Kennari: Ragnhildur

Mánudagur

Þriðjudagur

Miðvikudagur

Fimmtudagur

Föstudagur

Laugardagur

Sunnudagur

Mánudagur Þriðjudagur Miðvikudagur Fimmtudagur Föstudagur Laugardagur Sunnudagur
12.00
VOR´19 - Ballet 1.Stig
Hópur B Kennari: Anna Helga
12.00
13.00
13.00
VOR´19 - Ballet 2.stig
Hópur C Kennari: Eydís
13.00
14.00

Foreldri & barn Yoga
Kennari: Eydís Arna
13.00
14.00
14.00
15.00
Plié Technique
15.00
16.00
Kennari: Kristín Valdís
VOR´19 - Stepp Beginner
Beginner Kennari: Eydís Arna
15.00
16.00
16.00
VOR´19 - Ballet 1.Stig
Hópur A Kennari: Óstaðfest
16.00
17.00
VOR´19 - Acrobat 1.stig
Kennari Ragnhildur 107 RVK
16.15
17.15

VOR´19 - Jazz&Modern 6-8 ára
Hópur B Kennari: Óstaðfest
17.00
18.00
VOR´19 - Ballet 1.Stig
Hópur A Kennari: Óstaðfest
16.00
17.00
VOR´19 - Ballet 2.stig
Hópur B Kennari: Elva Rut
16.00
17.00
VOR´19 - Acrobat 1.stig
Kennari: Ragnhildur 107 RVK
16.15
17.15

VOR´19 - Jazz&Modern 6-8 ára
Hópur A Kennari: Inga Huld
17.00
18.00

Plié Technique
17.00
18.00
Kennari: Kristín Valdís
17.00
VOR´19 - Ballet 2.stig
Hópur A Kennari: Eydís Arna
17.00
18.00

VOR´19 - Jazz&Modern 6-8 ára
Hópur A Kennari: Inga Huld
17.00
18.00

VOR´19 - Acrobat 1.stig
A hópur Kennari: Elva Rut
17.00
18.00
VOR´19 - Ballet 1.Stig
Hópur B Kennari: Anna Helga
17.00
18.00

Barnajóga
Salur Demi 1
17.15
18.00
Kennari: Ragnhildur Sandra
VOR´19 - Ballet 2.stig
Hópur A Kennari: Eydís Arna
17.00
18.00

VOR´19 - Jazz&Modern 6-8 ára
Hópur B Kennari: Óstaðfest
17.00
18.00
18.00
VOR´19 - Ballet 1.Stig
107 RVK Kennari: Birta
18.00
19.00

VOR´19 - Ballet 2.stig
Hópur B Kennari: Elva Rut
18.00
19.00
VOR´19 - Jazz&Modern 6-8 ára
Hópur A 107 RVK
18.00
19.00
Kennari: Ragnhildur
VOR´19- Musical Theatre 6-10 ára
Kennari: Anna Helga
18.00
19.00
VOR´19 - Ballet 1.Stig
107 RVK Kennari: Birta
18.00
19.00

VOR´19 - Ballet 2.stig
Hópur C Kennari: Anna Helga
18.00
19.00

VOR´19 - Acrobat 1.stig
A hópur Kennari: Elva Rut
18.00
19.00
VOR´19 - Jazz&Modern 6-8 ára
Hópur A 107 RVK
18.00
19.00
Kennari: Ragnhildur Sandra

VOR´19- Musical Theatre 6-10 ára
Kennari: Inga María
18.30
19.30
19.00

Mánudagur

Þriðjudagur

Miðvikudagur

Fimmtudagur

Föstudagur

Laugardagur

Mánudagur Þriðjudagur Miðvikudagur Fimmtudagur Föstudagur Laugardagur Sunnudagur
13.00
VOR´19 - Ballet 2.stig
Hópur C Kennari: Eydís
13.00
14.00

VOR´19 - Acrobat 2.stig
Kennari: Elva Rut
13.00
14.00
14.00
VOR´19 - Ballet 3.stig
Kennarar: Eydís Arna
14.00
15.00
15.00
Plié Technique
15.00
16.00
Kennari: Kristín Valdís
VOR´19 - Stepp Beginner
Beginner Kennari: Eydís Arna
15.00
16.00

VOR´19 - Stepp Intermediate
Salur: Grand 1
15.00
16.00
Kennar: Elva Rut
16.00
VOR´19 - Acrobat 1.stig
Kennari Ragnhildur 107 RVK
16.15
17.15

VOR´19 - Jazz&Modern 8-10 ára
Hópur A Kennari: Anna Helga
17.00
18.00
VOR´19 - Ballet 2.stig
Hópur B Kennari: Elva Rut
16.00
17.00
VOR´19 - Acrobat 1.stig
Kennari: Ragnhildur 107 RVK
16.15
17.15

Plié Technique
17.00
18.00
Kennari: Kristín Valdís
17.00
VOR´19 - Ballet 2.stig
Hópur A Kennari: Eydís Arna
17.00
18.00

VOR´19 - Acrobat 1.stig
A hópur Kennari: Elva Rut
17.00
18.00
VOR´19 - Ballet 2.stig
Hópur A Kennari: Eydís Arna
17.00
18.00

VOR´19 - Jazz&Modern 8-10 ára
Hópur A Kennari: Anna Helga
17.00
18.00

VOR´19 - Acrobat 2.stig
Kennari: Elva Rut
17.00
18.00
18.00
VOR´19 - Ballet 2.stig
Hópur B Kennari: Elva Rut
18.00
19.00

VOR´19 - Ballet 3.stig
Kennarar: Eydís Arna
18.00
19.00
VOR´19- Musical Theatre 6-10 ára
Kennari: Anna Helga
18.00
19.00
VOR´19 - Ballet 2.stig
Hópur C Kennari: Anna Helga
18.00
19.00

VOR´19 - Acrobat 1.stig
A hópur Kennari: Elva Rut
18.00
19.00
VOR´19- Musical Theatre 6-10 ára
Kennari: Inga María
18.30
19.30
19.00

Mánudagur

Þriðjudagur

Miðvikudagur

Fimmtudagur

Föstudagur

Laugardagur

No events available!