Valmynd

Stundaskrá

Mánudagur Þriðjudagur Miðvikudagur Fimmtudagur Föstudagur Laugardagur Sunnudagur
12.00
Grandi: Barre
12.10
13.00
Þjálfari: Eydís Arna
Grandi: Barre
12.10
13.00
Þjálfari: Elva Rut
13.00
14.00
15.00
16.00
17.00
Grandi: Barre Intensity
Salur 2
17.10
18.10
Þjálfari: Nadia Margrét
18.00
Víkurhvarf: Inversion Yoga
Salur 2
18.15
19.45
Þjálfari: Elva Rut
Víkurhvarf: Inversion Yoga
Salur 2
18.15
19.45
Þjálfari: Elva Rut
19.00
20.00
Grandi: Barre Intensity
20.00
21.00
Þjálfari: Nadia

Trapeze Yoga
Salur: Grand 1
20.00
21.15
Kennari: Guðrún Reynis
Grandi: Plié Flow
20.00
21.00
Kennari: Elva Rut

Fullorðins Ballet
20.15
21.15
Kennari: Aldís

Fullorðins nútímadans
Salur: Grand 1
20.15
21.15
Kennari: Aldís

Grandi: Stepp fyrir fullorðna
Grandi101
21.00
22.00
Kennari: Elva Rut
Trapeze Yoga
Salur: Grand 1
20.00
21.15
Kennari: Guðrún Reynis
Fullorðins Ballet
Salur 3
20.15
21.15
Kennari: Aldís

Fullorðins nútímadans
Salur: Grand 1
20.15
21.15
Kennari: Aldís

Grandi: Plié Flow
21.00
22.00
Kennari: Elva Rut
21.00

Mánudagur

Þriðjudagur

Miðvikudagur

Fimmtudagur

Föstudagur

Mánudagur Þriðjudagur Miðvikudagur Fimmtudagur Föstudagur Laugardagur Sunnudagur
17.00
Grandi: Barre Intensity
Salur 2
17.10
18.10
Þjálfari: Nadia Margrét
18.00
19.00
20.00
Grandi: Barre Intensity
20.00
21.00
Þjálfari: Nadia
Grandi: Plié Flow
20.00
21.00
Kennari: Elva Rut
21.00
Grandi: Plié Flow
21.00
22.00
Kennari: Elva Rut

Mánudagur

Þriðjudagur

Miðvikudagur

Fimmtudagur

Mánudagur Þriðjudagur Miðvikudagur Fimmtudagur Föstudagur Laugardagur Sunnudagur
12.00
Grandi: Barre
12.10
13.00
Þjálfari: Eydís Arna
Grandi: Barre
12.10
13.00
Þjálfari: Elva Rut
13.00
14.00
15.00
16.00
17.00
Grandi: Barre Intensity
Salur 2
17.10
18.10
Þjálfari: Nadia Margrét
18.00
Víkurhvarf: Inversion Yoga
Salur 2
18.15
19.45
Þjálfari: Elva Rut
Víkurhvarf: Inversion Yoga
Salur 2
18.15
19.45
Þjálfari: Elva Rut
19.00
20.00
Grandi: Barre Intensity
20.00
21.00
Þjálfari: Nadia

Trapeze Yoga
Salur: Grand 1
20.00
21.15
Kennari: Guðrún Reynis
Grandi: Plié Flow
20.00
21.00
Kennari: Elva Rut

Fullorðins Ballet
20.15
21.15
Kennari: Aldís

Fullorðins nútímadans
Salur: Grand 1
20.15
21.15
Kennari: Aldís

Grandi: Stepp fyrir fullorðna
Grandi101
21.00
22.00
Kennari: Elva Rut
Trapeze Yoga
Salur: Grand 1
20.00
21.15
Kennari: Guðrún Reynis
Fullorðins Ballet
Salur 3
20.15
21.15
Kennari: Aldís

Fullorðins nútímadans
Salur: Grand 1
20.15
21.15
Kennari: Aldís

Grandi: Plié Flow
21.00
22.00
Kennari: Elva Rut
21.00

Mánudagur

Þriðjudagur

Miðvikudagur

Fimmtudagur

Föstudagur

No events available in hugleidsla category!
No events available in pilates category!
Mánudagur Þriðjudagur Miðvikudagur Fimmtudagur Föstudagur Laugardagur Sunnudagur
18.00
Víkurhvarf: Inversion Yoga
Salur 2
18.15
19.45
Þjálfari: Elva Rut
Víkurhvarf: Inversion Yoga
Salur 2
18.15
19.45
Þjálfari: Elva Rut
19.00
20.00
Trapeze Yoga
Salur: Grand 1
20.00
21.15
Kennari: Guðrún Reynis
Trapeze Yoga
Salur: Grand 1
20.00
21.15
Kennari: Guðrún Reynis
21.00

Mánudagur

Miðvikudagur

Fimmtudagur

No events available!