Valmynd

Stundaskrá

Laugardagur Sunnudagur
09.00
VOR´19 Dansfjör 2-3 ára
Hópur: Engisprettur Kennari: Eydís Arna
09.15
10.00

VOR´19 Dansfjör 2-3 ára
Hópur: Fiskar Kennari: Elva RUt
09.15
10.00
VOR´19 Dansfjör 2-3 ára
Hópur: Banana 107 RVK
09.15
10.00
Kennari: Ingibjörg
10.00
VOR´19 - Ballet 3-4 ára
Hópur: Sítrónur Kennari: Eydís Arna
10.15
11.00

VOR´19 Dansfjör 2-3 ára
Hópur: Ananas 107 RVK
10.15
11.00
Kennari: Ingibjörg

VOR´19 Dansfjör 2-3 ára
Hópur: Gírafar Kennari: Anna Helga
10.15
11.00

VOR´19 Dansfjör 2-3 ára
Hópur: Hestar Kennari: Elva Rut
10.15
11.00
VOR´19 - Ballet 4-5 ára
Hópur: Engisprettur Kennari: Inga Huld
10.15
11.00
11.00
VOR´19 - Ballet 3-4 ára
Hópur: Dúfur Kennari: Elva Rut
11.15
12.00

VOR´19 - Ballet 3-4 ára
Kennari: Ingibjörg RVK 107
11.15
12.00

VOR´19 - Ballet 4-5 ára
Hópur: Sítrónur Kennari: Eydís Arna
11.15
12.00

VOR´19 - Plié Sport 3-5 ára
Apa hópur Kennari: Anna Helga
11.15
12.00

VOR´19 Dansfjör 2-3 ára
Hópur: Kisur Kennari: Ragnhildur
11.15
12.00
VOR´19 - Musical Theatre 5-6 ára
Hópur: Bolti Kennari: Inga Huld
11.15
12.00
12.00
VOR´19 - Ballet 1.Stig
Hópur B Kennari: Anna Helga
12.00
13.00

VOR´19 - Ballet 4-5 ára
Hópur: Dúfur Kennari: Ragnhildur
12.15
13.00

VOR´19- Ballet 5-6 ára
Hópur: Dúfa Kennari: Elva Rut
12.15
13.00

VOR´19 - Acrobat 3-5 ára
Hópur: Sítrónur Kennari: Eydís Arna
12.15
13.00

VOR´19 - Musical Theatre 3-5 ára
Hópur: Ananas 107 RVK
12.15
13.00
Kennari: Ingibjörg
13.00
VOR´19 - Ballet 2.stig
Hópur C Kennari: Óstaðfest
13.00
14.00

Foreldri & barn Yoga
Kennari: Eydís Arna
13.00
14.00

VOR´19 - Acrobat 2.stig
Kennari: Elva Rut
13.00
14.00

VOR´19 - Ballet 4-5 ára
Hópur: Ananas 107 RVK
13.15
14.00
Kennari: Ingibjörg

VOR´19 - Jazz&Modern 5-6 ára
Hópur: Boltar Kennari: Ragnhildur
13.15
14.00

VOR´19 - Musical Theatre 4-5 ára
Hópur: Bolti Kennari: Anna Helga
13.15
14.00
14.00
VOR´19 - Ballet 3.stig
Kennarar: Eydís Arna
14.00
15.00

VOR´19 - Ballet 4.stig
Kennarar: Anna Helga & Erla
14.00
15.00

VOR´19 - Acrobat For stig
Boltahópur Kennari: Ragnhildur
14.00
15.00

VOR´19- Acrobat Intermediate
Kennari: Elva Rut
14.00
15.00
Laugardagur Sunnudagur
14.00
VOR´19 - Ballet 3.stig
Kennarar: Eydís Arna
14.00
15.00

VOR´19 - Ballet 4.stig
Kennarar: Anna Helga & Erla
14.00
15.00

VOR´19- Acrobat Intermediate
Kennari: Elva Rut
14.00
15.00

Laugardagur

Laugardagur Sunnudagur
09.00
VOR´19 Dansfjör 2-3 ára
Hópur: Engisprettur Kennari: Eydís Arna
09.15
10.00

VOR´19 Dansfjör 2-3 ára
Hópur: Fiskar Kennari: Elva RUt
09.15
10.00
VOR´19 Dansfjör 2-3 ára
Hópur: Banana 107 RVK
09.15
10.00
Kennari: Ingibjörg
10.00
VOR´19 Dansfjör 2-3 ára
Hópur: Ananas 107 RVK
10.15
11.00
Kennari: Ingibjörg

VOR´19 Dansfjör 2-3 ára
Hópur: Gírafar Kennari: Anna Helga
10.15
11.00

VOR´19 Dansfjör 2-3 ára
Hópur: Hestar Kennari: Elva Rut
10.15
11.00
11.00
VOR´19 Dansfjör 2-3 ára
Hópur: Kisur Kennari: Ragnhildur
11.15
12.00

Laugardagur

Sunnudagur

Laugardagur Sunnudagur
10.00
VOR´19 - Ballet 3-4 ára
Hópur: Sítrónur Kennari: Eydís Arna
10.15
11.00
VOR´19 - Ballet 4-5 ára
Hópur: Engisprettur Kennari: Inga Huld
10.15
11.00
11.00
VOR´19 - Ballet 3-4 ára
Hópur: Dúfur Kennari: Elva Rut
11.15
12.00

VOR´19 - Ballet 3-4 ára
Kennari: Ingibjörg RVK 107
11.15
12.00

VOR´19 - Ballet 4-5 ára
Hópur: Sítrónur Kennari: Eydís Arna
11.15
12.00

VOR´19 - Plié Sport 3-5 ára
Apa hópur Kennari: Anna Helga
11.15
12.00
12.00
VOR´19 - Ballet 4-5 ára
Hópur: Dúfur Kennari: Ragnhildur
12.15
13.00

VOR´19 - Acrobat 3-5 ára
Hópur: Sítrónur Kennari: Eydís Arna
12.15
13.00

VOR´19 - Musical Theatre 3-5 ára
Hópur: Ananas 107 RVK
12.15
13.00
Kennari: Ingibjörg
13.00
Foreldri & barn Yoga
Kennari: Eydís Arna
13.00
14.00

VOR´19 - Ballet 4-5 ára
Hópur: Ananas 107 RVK
13.15
14.00
Kennari: Ingibjörg
Laugardagur Sunnudagur
10.00
VOR´19 - Ballet 4-5 ára
Hópur: Engisprettur Kennari: Inga Huld
10.15
11.00
11.00
VOR´19 - Ballet 4-5 ára
Hópur: Sítrónur Kennari: Eydís Arna
11.15
12.00

VOR´19 - Plié Sport 3-5 ára
Apa hópur Kennari: Anna Helga
11.15
12.00
12.00
VOR´19 - Ballet 4-5 ára
Hópur: Dúfur Kennari: Ragnhildur
12.15
13.00

VOR´19 - Acrobat 3-5 ára
Hópur: Sítrónur Kennari: Eydís Arna
12.15
13.00

VOR´19 - Musical Theatre 3-5 ára
Hópur: Ananas 107 RVK
12.15
13.00
Kennari: Ingibjörg
13.00
Foreldri & barn Yoga
Kennari: Eydís Arna
13.00
14.00

VOR´19 - Ballet 4-5 ára
Hópur: Ananas 107 RVK
13.15
14.00
Kennari: Ingibjörg

VOR´19 - Musical Theatre 4-5 ára
Hópur: Bolti Kennari: Anna Helga
13.15
14.00
Laugardagur Sunnudagur
11.00
VOR´19 - Musical Theatre 5-6 ára
Hópur: Bolti Kennari: Inga Huld
11.15
12.00
12.00
VOR´19- Ballet 5-6 ára
Hópur: Dúfa Kennari: Elva Rut
12.15
13.00

VOR´19 - Acrobat 3-5 ára
Hópur: Sítrónur Kennari: Eydís Arna
12.15
13.00
13.00
Foreldri & barn Yoga
Kennari: Eydís Arna
13.00
14.00

VOR´19 - Jazz&Modern 5-6 ára
Hópur: Boltar Kennari: Ragnhildur
13.15
14.00
14.00
VOR´19 - Acrobat For stig
Boltahópur Kennari: Ragnhildur
14.00
15.00

Laugardagur

Sunnudagur

Laugardagur Sunnudagur
12.00
VOR´19 - Ballet 1.Stig
Hópur B Kennari: Anna Helga
12.00
13.00
13.00
VOR´19 - Ballet 2.stig
Hópur C Kennari: Óstaðfest
13.00
14.00

Foreldri & barn Yoga
Kennari: Eydís Arna
13.00
14.00

Laugardagur

Laugardagur Sunnudagur
13.00
VOR´19 - Ballet 2.stig
Hópur C Kennari: Óstaðfest
13.00
14.00

VOR´19 - Acrobat 2.stig
Kennari: Elva Rut
13.00
14.00
14.00
VOR´19 - Ballet 3.stig
Kennarar: Eydís Arna
14.00
15.00

Laugardagur

No events available in flow category!
Ekkert fannst við leit!
Ekkert fannst við leit!
Ekkert fannst við leit!
Laugardagur Sunnudagur
13.00
Foreldri & barn Yoga
Kennari: Eydís Arna
13.00
14.00

Laugardagur

No events available!