Valmynd

Stundaskrá

Mánudagur Þriðjudagur Miðvikudagur Fimmtudagur Föstudagur
15.00
Plié Technique
15.00
16.00
Kennari: Kristín Valdís
16.00
Sumar - Musical Theatre 5-6 ára
Ananas hópur 107 RVK
16.15
17.00
Sumar- Ballet 5-6 ára
Ananas hópur 107 RVK
16.15
17.00
17.00
Sumar - Ballet 3-4 ára
Apa hópur
17.15
18.00

Sumar - Jazz&Modern 5-6 ára
Apa hópur
17.15
18.00

Sumar - Musical Theatre 3-5 ára
Ananas hópur 107 RVK
17.15
18.00
Sumar - Musical Theatre 3-5 ára
Apa hópur 203 KÓP
17.15
18.00
Barnajóga
Salur Demi 1
17.15
18.00
Kennari: Ragnhildur Sandra

Sumar- Ballet 4-5 ára
Apa Hópur 203 KÓP
17.15
18.00

Sumar - Jazz&Modern 3-5 ára
Ananas hópur 107 RVK
17.15
18.00
Sumar- Ballet 5-6 ára
Apa hópur
17.15
18.00
Plié Technique
17.00
18.00
Kennari: Kristín Valdís


Sumar- Dansfjör 2-3 ára
Apa hópur 203 KÓP
17.15
18.00
18.00
Sumar - Acrobat&Listdans 6-8 ára
A hópur 203 KÓP
18.00
19.00

Sumar - Acrobat&Listdans 8-10 ára
A hópur 203 KÓP
18.00
19.00
Sumar - Acrobat&Listdans 6-8 ára
A hópur 203 KÓP
18.00
19.00

Sumar - Acrobat&Listdans 6-8 ára
A hópur 107 RVK
18.00
19.00

Sumar - Acrobat&Listdans 8-10 ára
A hópur 107 RVK
18.00
19.00
Sumar - Acrobat&Listdans 8-10 ára
A hópur 203 KÓP
18.00
19.00
Sumar - Acrobat&Listdans 6-8 ára
A hópur 107 RVK
18.00
19.00

Sumar - Acrobat&Listdans 8-10 ára
A hópur 107 RVK
18.00
19.00

Sumar - Musical Theatre 5-6 ára
Apa hópur 203 KÓP
18.15
19.00
19.00
Víkurhvarf: Inversion Yoga
Demi 1
19.15
20.45
Þjálfari: Elva Rut

Pilates
Salur: Grand 1
20.30
21.30
Víkurhvarf: Inversion Yoga
Demi 1
19.15
20.45
Þjálfari: Elva Rut

Fullorðins nútímadans
20.15
21.15
Kennari: Jóna Elísabet
20.00
Fullorðins Ballet
20.15
21.15
Kennari: Jóna Elísabet
Pilates
Salur: Grand 1
20.30
21.30
21.00
Mánudagur Þriðjudagur Miðvikudagur Fimmtudagur Föstudagur
15.00
Plié Technique
15.00
16.00
Kennari: Kristín Valdís
16.00
17.00
Plié Technique
17.00
18.00
Kennari: Kristín Valdís

18.00
19.00

Mánudagur

Miðvikudagur

Föstudagur

Mánudagur Þriðjudagur Miðvikudagur Fimmtudagur Föstudagur
17.00
Sumar- Dansfjör 2-3 ára
Apa hópur 203 KÓP
17.15
18.00

Föstudagur

Mánudagur Þriðjudagur Miðvikudagur Fimmtudagur Föstudagur
17.00
Sumar - Ballet 3-4 ára
Apa hópur
17.15
18.00

Sumar - Musical Theatre 3-5 ára
Ananas hópur 107 RVK
17.15
18.00
Sumar - Musical Theatre 3-5 ára
Apa hópur 203 KÓP
17.15
18.00
Sumar - Jazz&Modern 3-5 ára
Ananas hópur 107 RVK
17.15
18.00

Mánudagur

Þriðjudagur

Miðvikudagur

Mánudagur Þriðjudagur Miðvikudagur Fimmtudagur Föstudagur
17.00
Sumar - Musical Theatre 3-5 ára
Ananas hópur 107 RVK
17.15
18.00
Sumar - Musical Theatre 3-5 ára
Apa hópur 203 KÓP
17.15
18.00
Barnajóga
Salur Demi 1
17.15
18.00
Kennari: Ragnhildur Sandra

Sumar- Ballet 4-5 ára
Apa Hópur 203 KÓP
17.15
18.00

Sumar - Jazz&Modern 3-5 ára
Ananas hópur 107 RVK
17.15
18.00

Mánudagur

Þriðjudagur

Miðvikudagur

Mánudagur Þriðjudagur Miðvikudagur Fimmtudagur Föstudagur
16.00
Sumar - Musical Theatre 5-6 ára
Ananas hópur 107 RVK
16.15
17.00
Sumar- Ballet 5-6 ára
Ananas hópur 107 RVK
16.15
17.00
17.00
Sumar - Jazz&Modern 5-6 ára
Apa hópur
17.15
18.00
Barnajóga
Salur Demi 1
17.15
18.00
Kennari: Ragnhildur Sandra
Sumar- Ballet 5-6 ára
Apa hópur
17.15
18.00
18.00
Sumar - Musical Theatre 5-6 ára
Apa hópur 203 KÓP
18.15
19.00

Mánudagur

Miðvikudagur

Fimmtudagur

Föstudagur

Mánudagur Þriðjudagur Miðvikudagur Fimmtudagur Föstudagur
15.00
Plié Technique
15.00
16.00
Kennari: Kristín Valdís
16.00
17.00
Barnajóga
Salur Demi 1
17.15
18.00
Kennari: Ragnhildur Sandra
Plié Technique
17.00
18.00
Kennari: Kristín Valdís
18.00
Sumar - Acrobat&Listdans 6-8 ára
A hópur 203 KÓP
18.00
19.00
Sumar - Acrobat&Listdans 6-8 ára
A hópur 203 KÓP
18.00
19.00

Sumar - Acrobat&Listdans 6-8 ára
A hópur 107 RVK
18.00
19.00
Sumar - Acrobat&Listdans 6-8 ára
A hópur 107 RVK
18.00
19.00

Mánudagur

Miðvikudagur

Föstudagur

Mánudagur Þriðjudagur Miðvikudagur Fimmtudagur Föstudagur
15.00
Plié Technique
15.00
16.00
Kennari: Kristín Valdís
16.00
17.00
Plié Technique
17.00
18.00
Kennari: Kristín Valdís
18.00
Sumar - Acrobat&Listdans 8-10 ára
A hópur 203 KÓP
18.00
19.00
Sumar - Acrobat&Listdans 8-10 ára
A hópur 107 RVK
18.00
19.00
Sumar - Acrobat&Listdans 8-10 ára
A hópur 203 KÓP
18.00
19.00
Sumar - Acrobat&Listdans 8-10 ára
A hópur 107 RVK
18.00
19.00

Þriðjudagur

Miðvikudagur

Fimmtudagur

Föstudagur

No events available in flow category!
Mánudagur Þriðjudagur Miðvikudagur Fimmtudagur Föstudagur
19.00
Víkurhvarf: Inversion Yoga
Demi 1
19.15
20.45
Þjálfari: Elva Rut

Pilates
Salur: Grand 1
20.30
21.30
Víkurhvarf: Inversion Yoga
Demi 1
19.15
20.45
Þjálfari: Elva Rut

Fullorðins nútímadans
20.15
21.15
Kennari: Jóna Elísabet
20.00
Fullorðins Ballet
20.15
21.15
Kennari: Jóna Elísabet
Pilates
Salur: Grand 1
20.30
21.30
21.00

Mánudagur

Þriðjudagur

Miðvikudagur

Fimmtudagur

Mánudagur Þriðjudagur Miðvikudagur Fimmtudagur Föstudagur
17.00
Barnajóga
Salur Demi 1
17.15
18.00
Kennari: Ragnhildur Sandra

Miðvikudagur

Mánudagur Þriðjudagur Miðvikudagur Fimmtudagur Föstudagur
20.00
Pilates
Salur: Grand 1
20.30
21.30
Pilates
Salur: Grand 1
20.30
21.30
21.00

Mánudagur

Miðvikudagur

Mánudagur Þriðjudagur Miðvikudagur Fimmtudagur Föstudagur
17.00
Barnajóga
Salur Demi 1
17.15
18.00
Kennari: Ragnhildur Sandra
18.00
19.00
Víkurhvarf: Inversion Yoga
Demi 1
19.15
20.45
Þjálfari: Elva Rut
Víkurhvarf: Inversion Yoga
Demi 1
19.15
20.45
Þjálfari: Elva Rut
20.00

Mánudagur

Miðvikudagur

Fimmtudagur

No events available!