Valmynd

Stundaskrá

Mánudagur Þriðjudagur Miðvikudagur Fimmtudagur Föstudagur
15.00
VOR´18 - Ballet 3.stig
A hópur Kennari: Eydís Arna
15.00
16.00

Vor´18 - Ballet 4.stig
Hópur A Kennari: Elva Rut
15.00
16.00
VOR´18 - Acrobat 8-10 ára
6-10 ára Grandi101
15.00
16.00
Kennari: Eydís Arna

VOR´18 - Acrobat 6-8 ára
6-10 ára Grandi101
15.00
16.00
Kennari: Eydís Arna
VOR´18 - Táskór Beginner
Beginner
15.00
16.00
VOR´18 - Ballet 3.stig
A hópur Kennari: Eydís Arna
15.00
16.00

VOR´18 - Stepp 11-14 ára
Kennari: Elva Rut
15.00
16.00

VOR´18 - Stepp 8-10 ára
Kennari: Inga María
15.00
16.00
16.00
VOR´18 - Ballet 1.Stig
Hópur A Kennari: Eydís Arna
16.00
17.00

VOR´18 - Ballet 2.stig
Hópur A Kennari: Ragnhildur Sandra
16.00
17.00

VOR´18 - Ballet 4-5 ára
Hópur: Api Kennari: Óstaðfest
16.15
17.00

Desemberdans 2-3 ára
Piparköku hópur Kennari: Eydís
16.15
17.00

Desemberdans 2-3 ára
Hreindýra hópur Grandi101
16.15
17.00
Kennari: Ragnhildur

Desemberdans 4-5 ára
Piparkökuhópur Kennari: Elva
16.15
17.00

VOR´18 - Musical Theatre 4-5 ára
Hópur: Ananas Grandi 101
16.15
17.00

VOR´18 Dansfjör 2-3 ára
Hópur: Api Kennari: Elva Rut
16.15
17.00
VOR´18 - Táskór Intermediate
Kennari: Elva Rut
16.00
17.00

VOR´18 - Ballet 3-4 ára
Hópur: Apar Kennari: Anna Helga
16.15
17.00

Desemberdans 3-4 ára
Mandarínu hópur Kennari: Elva
16.15
17.00

Desemberdans 3-4 ára
Hreindýra hópur Grandi101
16.15
17.00
Kennari: Eydís Arna

Desemberdans 6-8 ár
B hópur Kennari: Anna Helga
16.15
17.00

VOR´18 - Acrobat 3-5 ára
Hópur: Ananas Grandi101
16.15
17.00
Kennari: Eydís Arna
VOR´18 - Ballet 1.Stig
Hópur A Kennari: Anna Helga
16.00
17.00

VOR´18 - Ballet 2.stig
Hópur A Kennari: Ragnhildur Sandra
16.00
17.00

Desemberdans 2-3 ára
Hreindýra hópur Grandi101
16.15
17.00
Kennari: Ragnhildur

Desemberdans 2-3 ára
Piparköku hópur Kennari: Embla
16.15
17.00

Desemberdans 5-6 ára
Mandarínu hópur Kennari: Anna Helga
16.15
17.00
VOR´18 - Acrobat Intermediate
Kennari: Elva Rut
16.00
17.00

VOR´18 - Ballet 3-4 ára
Hópur: Boltar Kennari: Anna Helga
16.15
17.00

VOR´18- Ballet 5-6 ára
Hópur: Boltar Kennari: Eydís Arna
16.15
17.00

Desemberdans 3-4 ára
Mandarínu hópur Kennari: Elva
16.15
17.00

Desemberdans 3-4 ára
Hreindýra hópur Grandi101
16.15
17.00
Kennari: Eydís Arna

Desemberdans 4-5 ára
Piparköku hópur Kennari: Anna Helga
16.15
17.00

VOR´18 Dansfjör 2-3 ára
Hópur: Ananas Grandi101
16.15
17.00
Kennari: Ragnhildur Sandra
VOR´18 - Ballet 1.Stig
Hópur D Kennari: Eydís Arna
16.00
17.00

Desemberdans 5-6 ára
Mandarínu hópur Kennari: Eydís
16.15
17.00

Desemberdans 6-8 ár
B hópur Kennari: Elva
16.15
17.00

VOR´18 - Musical Theatre 3-4 ára
Hópur: Ananas Grandi 101
16.15
17.00

VOR´18 Dansfjör 2-3 ára
Hópur: Bolti
16.15
17.00

VOR´18 - Acrobat 3-5 ára
Hópur: Apar Kennari: Elva Rut
16.15
17.00
17.00
Desemberdans 8-10 ára
Grandi101 Kennari: Ragnhildur
17.00
18.00

Foreldri & barn Yoga
Salur: Grand 1
17.00
18.00
Kennari: Elva Rut


VOR´18- Ballet 5-6 ára
Hópur: Api Kennari: Ragnhildur Sandra
17.15
18.00

Desemberdans 3-4 ára
Piparköku hópur Kennari: Elva
17.15
18.00

Desemberdans 5-6 ára
Piparköku hópur Kennari: Eydís
17.15
18.00

VOR´18 - Jazz&Modern 3-4 ára
Hópur: Ananas Grandi 101
17.15
18.00

VOR´18 - Jazz&Modern 6-8 ára
Hópur A Kennari: Eydís Arna
17.15
18.00
VOR´18 - Ballet 1.Stig
Hópur D Kennari: Óstaðfest
17.00
18.00

Vor´18 - Ballet 4.stig
Hópur B Kennari: Elva Rut
17.00
18.00

Desemberdans 8-10 ára
Kennari: Anna Helga
17.00
18.00

Desemberdans 2-3 ára
Mandarínu hópur Kennari: Elva
17.15
18.00

Desemberdans 5-6 ára
Hreindýra hópur Grandi101
17.15
18.00
Kennari: Eydís Arna


Vor´18 - Musical Theatre 5-6 ára
Hópur: Api Kennari: Anna Helga
17.15
18.00

Vor´18 - Musical Theatre 5-6 ára
Hópur: Ananas Grandi 101
17.15
18.00
Kennari: Eydís
Desemberdans 8-10 ára
Grandi101 Kennari: Ragnhildur
17.00
18.00

VOR´18 - Jazz&Modern 8-10 ára
B hópur Kennari: Ragnhildur Sandra
17.00
18.00

Desemberdans 3-4 ára
Piparköku hópur Kennari: Anna Helga
17.15
18.00

Desemberdans 4-5 ára
Mandarínu hópur Kennari: Embla
17.15
18.00

VOR´18 - Jazz&Modern 6-8 ára
Hópur B Kennari: Anna Helga
17.15
18.00

VOR´18 - Jazz&Modern 6-8 ára
Hópur C Kennari: Bjargey
17.15
18.00
Vor´18 - Ballet 4.stig
Hópur B Kennari: Elva Rut
17.00
18.00

VOR´18 - Ballet 4-5 ára
Hópur: Boltar Kennari: Eydís Arna
17.15
18.00

VOR´18- Ballet 5-6 ára
Hópur: Ananas Kennari: Ragnhildur Sandra
17.15
18.00

Desemberdans 2-3 ára
Mandarínu hópur Kennari: Elva
17.15
18.00

Desemberdans 5-6 ára
Hreindýra hópur Grandi101
17.15
18.00
Kennari: Eydís Arna

Desemberdans 5-6 ára
Piparköku hópur Kennari: Anna Helga
17.15
18.00


VOR´18 - Musical Theatre 3-4 ára
Hópur: Api Kennari: Anna Helga
17.15
18.00
Desemberdans 8-10 ára
Kennari: Elva
17.00
18.00

VOR´18- Ballet 5-6 ára
Hópur: Sítróna Kennari: Eydís Arna
17.15
18.00

Desemberdans 4-5 ára
Mandarínu hópur Kennari: Eydís
17.15
18.00

VOR´18 - Jazz&Modern 4-5 ára
Hópur: Ananas Grandi 101
17.15
18.00

VOR´18 - Jazz&Modern 5-6 ára
Hópur: Ananas (4-6 ára) Grandi 101
17.15
18.00

VOR´18 - Jazz&Modern 6-8 ára
Hópur B Kennari: Ragnhildur Sandra
17.15
18.00

VOR´18 - Jazz&Modern 6-8 ára
Hópur A Kennari: Elva Rut
17.15
18.00
18.00
VOR´18 - Ballet 3.stig
B hópur Kennari: Eydís
18.00
19.00

VOR´18 - Listdans 10-12 ára
Kennari: Bjargey Lund
18.00
19.00

Desemberdans 6-8 ár
A hópur Kennari: Eydís
18.15
19.00

Víkurhvarf: Inversion Yoga
Demi 1
18.15
19.45
Þjálfari: Elva Rut

VOR´18 - Ballet 5.stig
Kennari: Eydís Arna
19.00
20.30

Yoga Trapeze
Salur: Grand 1
20.00
21.15
Kennari: Guðrún Reynis
Desemberdans 10-12 ára
Kennari: Elva
18.00
19.00

VOR´18 - Jazz&Modern 8-10 ára
Hópur A Kennari: Bjargey Lund
18.00
19.00


Desemberdans 6-8 ár
A hópur Grandi101
18.15
19.00
Kennari: Eydís Arna

VOR´18 - Jazz&Modern 6-8 ára
Hópur A Grandi 101
18.15
19.00
Kennari: Eydís Arna

VOR´18- Musical Theatre 6-8 ára
Kennari: Ragnhildur Sandra
18.15
19.00
VOR´18 - Ballet 3.stig
B hópur Kennari: Anna Helga
18.00
19.00

VOR´18 - Listdans 10-12 ára
Kennari: Bjargey Lund
18.00
19.00
VOR´18 - Ballet 1.Stig
Hópur B Kennari: Eydís Arna
18.00
19.00

VOR´18 - Ballet 1.Stig
Hópur C Kennari: Erla
18.00
19.00

VOR´18 - Ballet 2.stig
Hópur B Kennari: Anna Helga
18.00
19.00

Desemberdans 10-12 ára
Kennari: Anna Helga
18.00
19.00

Desemberdans 6-8 ár
A hópur Kennari: Ragnhildur
18.15
19.00

VOR´18 - Jazz&Modern 6-8 ára
Hópur A Grandi 101
18.15
19.00
Kennari: Ragnhildur Sandra

Víkurhvarf: Inversion Yoga
Demi 2
18.15
19.45
Þjálfari: Elva Rut
VOR´18 - Jazz&Modern 8-10 ára
B hópur Kennari: Ragnhildur Sandra
18.00
19.00

VOR´18 - Jazz&Modern 8-10 ára
A hópur Kennari: Bjargey Lund
18.00
19.00

VOR´18 - Acrobat 8-10 ára
Kennari: Elva Rut
18.00
19.00

Desemberdans 6-8 ár
A hópur Grandi101
18.15
19.00
Kennari: Eydís Arna

VOR´18 - Jazz&Modern 6-8 ára
Hópur C Kennari: Eydís
18.15
19.00

VOR´18- Musical Theatre 6-8 ára
Kennari: Inga María
18.15
19.00
19.00
Yoga Trapeze
Salur: Grand 1
20.00
21.15
Kennari: Guðrún Reynis
20.00
Fullorðins nútímadans
Salur: Grand 1
20.15
21.15
Kennari: Aldís
Fullorðins nútímadans
Salur: Grand 1
20.15
21.15
Kennari: Aldís
21.00

Mánudagur

Þriðjudagur

Miðvikudagur

Fimmtudagur

Föstudagur

Mánudagur Þriðjudagur Miðvikudagur Fimmtudagur Föstudagur
15.00
VOR´18 - Ballet 3.stig
A hópur Kennari: Eydís Arna
15.00
16.00

Vor´18 - Ballet 4.stig
Hópur A Kennari: Elva Rut
15.00
16.00
VOR´18 - Táskór Beginner
Beginner
15.00
16.00
VOR´18 - Ballet 3.stig
A hópur Kennari: Eydís Arna
15.00
16.00

VOR´18 - Stepp 11-14 ára
Kennari: Elva Rut
15.00
16.00
16.00
VOR´18 - Táskór Intermediate
Kennari: Elva Rut
16.00
17.00
VOR´18 - Acrobat Intermediate
Kennari: Elva Rut
16.00
17.00
17.00
Vor´18 - Ballet 4.stig
Hópur B Kennari: Elva Rut
17.00
18.00
Vor´18 - Ballet 4.stig
Hópur B Kennari: Elva Rut
17.00
18.00
18.00
VOR´18 - Ballet 3.stig
B hópur Kennari: Eydís
18.00
19.00

VOR´18 - Listdans 10-12 ára
Kennari: Bjargey Lund
18.00
19.00
Desemberdans 10-12 ára
Kennari: Elva
18.00
19.00
VOR´18 - Ballet 3.stig
B hópur Kennari: Anna Helga
18.00
19.00

VOR´18 - Listdans 10-12 ára
Kennari: Bjargey Lund
18.00
19.00
Desemberdans 10-12 ára
Kennari: Anna Helga
18.00
19.00
19.00
VOR´18 - Ballet 5.stig
Kennari: Eydís Arna
19.00
20.30
20.00

Mánudagur

Þriðjudagur

Miðvikudagur

Fimmtudagur

Föstudagur

Mánudagur Þriðjudagur Miðvikudagur Fimmtudagur Föstudagur
16.00
Desemberdans 2-3 ára
Piparköku hópur Kennari: Eydís
16.15
17.00

Desemberdans 2-3 ára
Hreindýra hópur Grandi101
16.15
17.00
Kennari: Ragnhildur

VOR´18 Dansfjör 2-3 ára
Hópur: Api Kennari: Elva Rut
16.15
17.00
Desemberdans 2-3 ára
Hreindýra hópur Grandi101
16.15
17.00
Kennari: Ragnhildur

Desemberdans 2-3 ára
Piparköku hópur Kennari: Embla
16.15
17.00
VOR´18 Dansfjör 2-3 ára
Hópur: Ananas Grandi101
16.15
17.00
Kennari: Ragnhildur Sandra
VOR´18 Dansfjör 2-3 ára
Hópur: Bolti
16.15
17.00
17.00
Desemberdans 2-3 ára
Mandarínu hópur Kennari: Elva
17.15
18.00
Desemberdans 2-3 ára
Mandarínu hópur Kennari: Elva
17.15
18.00

Mánudagur

Þriðjudagur

Miðvikudagur

Fimmtudagur

Föstudagur

Mánudagur Þriðjudagur Miðvikudagur Fimmtudagur Föstudagur
16.00
VOR´18 - Ballet 3-4 ára
Hópur: Apar Kennari: Anna Helga
16.15
17.00

Desemberdans 3-4 ára
Mandarínu hópur Kennari: Elva
16.15
17.00

Desemberdans 3-4 ára
Hreindýra hópur Grandi101
16.15
17.00
Kennari: Eydís Arna

VOR´18 - Acrobat 3-5 ára
Hópur: Ananas Grandi101
16.15
17.00
Kennari: Eydís Arna
VOR´18 - Ballet 3-4 ára
Hópur: Boltar Kennari: Anna Helga
16.15
17.00

Desemberdans 3-4 ára
Mandarínu hópur Kennari: Elva
16.15
17.00

Desemberdans 3-4 ára
Hreindýra hópur Grandi101
16.15
17.00
Kennari: Eydís Arna
VOR´18 - Musical Theatre 3-4 ára
Hópur: Ananas Grandi 101
16.15
17.00

VOR´18 - Acrobat 3-5 ára
Hópur: Apar Kennari: Elva Rut
16.15
17.00
17.00
Foreldri & barn Yoga
Salur: Grand 1
17.00
18.00
Kennari: Elva Rut

Desemberdans 3-4 ára
Piparköku hópur Kennari: Elva
17.15
18.00

VOR´18 - Jazz&Modern 3-4 ára
Hópur: Ananas Grandi 101
17.15
18.00
Desemberdans 3-4 ára
Piparköku hópur Kennari: Anna Helga
17.15
18.00
VOR´18 - Musical Theatre 3-4 ára
Hópur: Api Kennari: Anna Helga
17.15
18.00

Mánudagur

Þriðjudagur

Miðvikudagur

Fimmtudagur

Föstudagur

Mánudagur Þriðjudagur Miðvikudagur Fimmtudagur Föstudagur
16.00
VOR´18 - Ballet 4-5 ára
Hópur: Api Kennari: Óstaðfest
16.15
17.00

Desemberdans 4-5 ára
Piparkökuhópur Kennari: Elva
16.15
17.00

VOR´18 - Musical Theatre 4-5 ára
Hópur: Ananas Grandi 101
16.15
17.00
VOR´18 - Acrobat 3-5 ára
Hópur: Ananas Grandi101
16.15
17.00
Kennari: Eydís Arna
Desemberdans 4-5 ára
Piparköku hópur Kennari: Anna Helga
16.15
17.00
VOR´18 - Acrobat 3-5 ára
Hópur: Apar Kennari: Elva Rut
16.15
17.00
17.00
Foreldri & barn Yoga
Salur: Grand 1
17.00
18.00
Kennari: Elva Rut
Desemberdans 4-5 ára
Mandarínu hópur Kennari: Embla
17.15
18.00
VOR´18 - Ballet 4-5 ára
Hópur: Boltar Kennari: Eydís Arna
17.15
18.00
Desemberdans 4-5 ára
Mandarínu hópur Kennari: Eydís
17.15
18.00

VOR´18 - Jazz&Modern 4-5 ára
Hópur: Ananas Grandi 101
17.15
18.00

Mánudagur

Þriðjudagur

Miðvikudagur

Fimmtudagur

Föstudagur

Mánudagur Þriðjudagur Miðvikudagur Fimmtudagur Föstudagur
16.00
VOR´18 - Acrobat 3-5 ára
Hópur: Ananas Grandi101
16.15
17.00
Kennari: Eydís Arna
Desemberdans 5-6 ára
Mandarínu hópur Kennari: Anna Helga
16.15
17.00
VOR´18- Ballet 5-6 ára
Hópur: Boltar Kennari: Eydís Arna
16.15
17.00
Desemberdans 5-6 ára
Mandarínu hópur Kennari: Eydís
16.15
17.00

VOR´18 - Acrobat 3-5 ára
Hópur: Apar Kennari: Elva Rut
16.15
17.00
17.00
Foreldri & barn Yoga
Salur: Grand 1
17.00
18.00
Kennari: Elva Rut

VOR´18- Ballet 5-6 ára
Hópur: Api Kennari: Ragnhildur Sandra
17.15
18.00

Desemberdans 5-6 ára
Piparköku hópur Kennari: Eydís
17.15
18.00
Desemberdans 5-6 ára
Hreindýra hópur Grandi101
17.15
18.00
Kennari: Eydís Arna

Vor´18 - Musical Theatre 5-6 ára
Hópur: Api Kennari: Anna Helga
17.15
18.00

Vor´18 - Musical Theatre 5-6 ára
Hópur: Ananas Grandi 101
17.15
18.00
Kennari: Eydís
VOR´18- Ballet 5-6 ára
Hópur: Ananas Kennari: Ragnhildur Sandra
17.15
18.00

Desemberdans 5-6 ára
Hreindýra hópur Grandi101
17.15
18.00
Kennari: Eydís Arna

Desemberdans 5-6 ára
Piparköku hópur Kennari: Anna Helga
17.15
18.00
VOR´18- Ballet 5-6 ára
Hópur: Sítróna Kennari: Eydís Arna
17.15
18.00

VOR´18 - Jazz&Modern 5-6 ára
Hópur: Ananas (4-6 ára) Grandi 101
17.15
18.00

Mánudagur

Þriðjudagur

Miðvikudagur

Fimmtudagur

Föstudagur

Mánudagur Þriðjudagur Miðvikudagur Fimmtudagur Föstudagur
15.00
VOR´18 - Acrobat 6-8 ára
6-10 ára Grandi101
15.00
16.00
Kennari: Eydís Arna
16.00
VOR´18 - Ballet 1.Stig
Hópur A Kennari: Eydís Arna
16.00
17.00

VOR´18 - Ballet 2.stig
Hópur A Kennari: Ragnhildur Sandra
16.00
17.00
Desemberdans 6-8 ár
B hópur Kennari: Anna Helga
16.15
17.00
VOR´18 - Ballet 1.Stig
Hópur A Kennari: Anna Helga
16.00
17.00

VOR´18 - Ballet 2.stig
Hópur A Kennari: Ragnhildur Sandra
16.00
17.00
VOR´18 - Ballet 1.Stig
Hópur D Kennari: Eydís Arna
16.00
17.00

Desemberdans 6-8 ár
B hópur Kennari: Elva
16.15
17.00
17.00
Foreldri & barn Yoga
Salur: Grand 1
17.00
18.00
Kennari: Elva Rut

VOR´18 - Jazz&Modern 6-8 ára
Hópur A Kennari: Eydís Arna
17.15
18.00
VOR´18 - Ballet 1.Stig
Hópur D Kennari: Óstaðfest
17.00
18.00

VOR´18 - Jazz&Modern 6-8 ára
Hópur B Kennari: Anna Helga
17.15
18.00

VOR´18 - Jazz&Modern 6-8 ára
Hópur C Kennari: Bjargey
17.15
18.00
VOR´18 - Jazz&Modern 6-8 ára
Hópur B Kennari: Ragnhildur Sandra
17.15
18.00

VOR´18 - Jazz&Modern 6-8 ára
Hópur A Kennari: Elva Rut
17.15
18.00
18.00
Desemberdans 6-8 ár
A hópur Kennari: Eydís
18.15
19.00
Desemberdans 6-8 ár
A hópur Grandi101
18.15
19.00
Kennari: Eydís Arna

VOR´18 - Jazz&Modern 6-8 ára
Hópur A Grandi 101
18.15
19.00
Kennari: Eydís Arna

VOR´18- Musical Theatre 6-8 ára
Kennari: Ragnhildur Sandra
18.15
19.00
VOR´18 - Ballet 1.Stig
Hópur B Kennari: Eydís Arna
18.00
19.00

VOR´18 - Ballet 1.Stig
Hópur C Kennari: Erla
18.00
19.00

VOR´18 - Ballet 2.stig
Hópur B Kennari: Anna Helga
18.00
19.00

Desemberdans 6-8 ár
A hópur Kennari: Ragnhildur
18.15
19.00

VOR´18 - Jazz&Modern 6-8 ára
Hópur A Grandi 101
18.15
19.00
Kennari: Ragnhildur Sandra
Desemberdans 6-8 ár
A hópur Grandi101
18.15
19.00
Kennari: Eydís Arna

VOR´18 - Jazz&Modern 6-8 ára
Hópur C Kennari: Eydís
18.15
19.00

VOR´18- Musical Theatre 6-8 ára
Kennari: Inga María
18.15
19.00

Mánudagur

Þriðjudagur

Miðvikudagur

Fimmtudagur

Föstudagur

Mánudagur Þriðjudagur Miðvikudagur Fimmtudagur Föstudagur
15.00
VOR´18 - Ballet 3.stig
A hópur Kennari: Eydís Arna
15.00
16.00
VOR´18 - Acrobat 8-10 ára
6-10 ára Grandi101
15.00
16.00
Kennari: Eydís Arna
VOR´18 - Ballet 3.stig
A hópur Kennari: Eydís Arna
15.00
16.00

VOR´18 - Stepp 8-10 ára
Kennari: Inga María
15.00
16.00
16.00
VOR´18 - Ballet 2.stig
Hópur A Kennari: Ragnhildur Sandra
16.00
17.00
VOR´18 - Ballet 2.stig
Hópur A Kennari: Ragnhildur Sandra
16.00
17.00
17.00
Desemberdans 8-10 ára
Grandi101 Kennari: Ragnhildur
17.00
18.00

Foreldri & barn Yoga
Salur: Grand 1
17.00
18.00
Kennari: Elva Rut
Desemberdans 8-10 ára
Kennari: Anna Helga
17.00
18.00
Desemberdans 8-10 ára
Grandi101 Kennari: Ragnhildur
17.00
18.00

VOR´18 - Jazz&Modern 8-10 ára
B hópur Kennari: Ragnhildur Sandra
17.00
18.00
Desemberdans 8-10 ára
Kennari: Elva
17.00
18.00
18.00
VOR´18 - Ballet 3.stig
B hópur Kennari: Eydís
18.00
19.00
VOR´18 - Jazz&Modern 8-10 ára
Hópur A Kennari: Bjargey Lund
18.00
19.00

VOR´18 - Ballet 3.stig
B hópur Kennari: Anna Helga
18.00
19.00
VOR´18 - Ballet 2.stig
Hópur B Kennari: Anna Helga
18.00
19.00
VOR´18 - Jazz&Modern 8-10 ára
B hópur Kennari: Ragnhildur Sandra
18.00
19.00

VOR´18 - Jazz&Modern 8-10 ára
A hópur Kennari: Bjargey Lund
18.00
19.00

VOR´18 - Acrobat 8-10 ára
Kennari: Elva Rut
18.00
19.00

Mánudagur

Þriðjudagur

Miðvikudagur

Fimmtudagur

Föstudagur

No events available in flow category!
Mánudagur Þriðjudagur Miðvikudagur Fimmtudagur Föstudagur
18.00
Víkurhvarf: Inversion Yoga
Demi 1
18.15
19.45
Þjálfari: Elva Rut
Víkurhvarf: Inversion Yoga
Demi 2
18.15
19.45
Þjálfari: Elva Rut
19.00
20.00
Yoga Trapeze
Salur: Grand 1
20.00
21.15
Kennari: Guðrún Reynis
Fullorðins nútímadans
Salur: Grand 1
20.15
21.15
Kennari: Aldís
Yoga Trapeze
Salur: Grand 1
20.00
21.15
Kennari: Guðrún Reynis
Fullorðins nútímadans
Salur: Grand 1
20.15
21.15
Kennari: Aldís
21.00

Mánudagur

Þriðjudagur

Miðvikudagur

Fimmtudagur

No events available in hugleidsla category!
No events available in pilates category!
Mánudagur Þriðjudagur Miðvikudagur Fimmtudagur Föstudagur
18.00
Víkurhvarf: Inversion Yoga
Demi 1
18.15
19.45
Þjálfari: Elva Rut
Víkurhvarf: Inversion Yoga
Demi 2
18.15
19.45
Þjálfari: Elva Rut
19.00
20.00
Yoga Trapeze
Salur: Grand 1
20.00
21.15
Kennari: Guðrún Reynis
Yoga Trapeze
Salur: Grand 1
20.00
21.15
Kennari: Guðrún Reynis
21.00

Mánudagur

Miðvikudagur

Fimmtudagur

No events available!